SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

LA IILAHA 'IILAA YASUE ALMASIH

Image may contain: text

LA IILAHA 'IILAA YASUE ALMASIH 

Kama wewe ni Muislam na umesoma "LA IILAHA 'IILAA YASUE ALMASIH" basi teyari wewe umesha MKANA ALLAH NA MUHAMMAD WAKE. Wewe sasa ni Mkristo na sio Mfuasi wa Allah.

Karibu sana kwenye Ukristo kwenye upendo na amani na uhakikisho wa uzima wa milele kupitia Yesu Kristo.

Shalom,

Max Shimba mtumwa wa Yesu Kristo Mungu Mkuu. Tito 2:13

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?