SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

JE, MTUME PAULO ALIKUWA MUISLAM MAANA ALIIKIRI MUNGU NI MMOJA?

MTUME PAULO ANAKIRI MUNGU NI MMOJA
JE, MTUME PAULO ALIKUWA MUISLAM MAANA ALIIKIRI MUNGU NI MMOJA?
1 Wakorintho Mlango 8: 6 lakini kwetu sisi Mungu ni mmoja tu, aliye Baba, ambaye vitu vyote vimetoka kwake, nasi tunaishi kwake; yuko na Bwana mmoja Yesu Kristo, ambaye kwake vitu vyote vimekuwapo, na sisi kwa yeye huyo.
HUWA KUNA HOJA YA WAISLAM KUWA, ETI YESU ALIKUWA MUISLAM KWASABABU ALISEMA MUNGU NI MMOJA.
JE, TUKITUMIA UTAALAMU NA AU MBINU HIYO HIYO NA TUWAULIZE WAISLAM. JE, MTUME PAULO ALIKUWA MUISLAM MAANA ALIKIRI MUNGU NI MMOJA?
Shalom,
Max Shimba mtumwa wa Yesu Kristo Mungu Mkuu. Tito 2:13
Image may contain: one or more people, text and closeup

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?