SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

WANAWAKE MNAO TEMBEA UCHI MNASABABISHA PAZIA LA ALLAH LIANGUKE NA ANAWACHUGULIA MKIWA UCHI

WANAWAKE MNAO TEMBEA UCHI MNASABABISHA PAZIA LA ALLAH LIANGUKE NA ANAWACHUGULIA MKIWA UCHI
SOMA VIROJA VYA ALLAH:
Mwanamke aliye uchi anaangusha Pazia la Allah na kumfanya Allah awaone wakiwa uchi… (Sunaan ibn Majah, 5.3750)
HIVI INAPANDA AKILI HII.
Je, wanawake wakiwa wanaoga inakuwaje kwa Allah, maana wapo uchi wa mnyama?
Hivi Allah na yeye anatamani uchi wa wanawake kama Mohammad?
Mwanamke lazima avae Ushungi na Hijab hata kwa mwanaume kipofu [note 3532, vol. iii, p.1147]… (Sunaan Abu Dawud, 3.32.4100)
NDIO MAANA MOHAMAMD ALISEMA, TAIFA LA KIISLAM NI LA MANGUMBARU.
Nawakaribisha wanawake wote wa Kiislam kwa Yesu, yeye hana chuki kwenu bali alikuja kwa ajili ya wote.
Shalom,
Max Shimba mtumwa wa Yesu Kristo Mungu Mkuu. Tito 2:13No automatic alt text available.

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?