Friday, September 7, 2018

MAREHEMU MOHAMMAD APANDWA HASIRA BAADA YA KUNYIMWA NGONO NA MALKIA


MSIBAAAAAAAA
“A dignified woman, Jauniyaa (a princess) was brought to Muhammad to have sex with him but she was reluctant to give herself to him; Muhammad was angry and raised his hand to beat her…” (Bukhari: 7.63.182)
Mwanamke, Malkia aliletwa kwa Muhammad ili ale ngono naye, lakini yule Malkia alikataa kumpa penzi Muhammad. Muhammad akapandwa na hasira kali na kumpiga yule Malkia aliye kataa kumpa penzi Muhammad.
Ninapo sema kila siku kuwa, Muhammad alikuwa WOMANIZER huwa simsingiziii.
Shalom
Max Shimba mtumwa wa Yesu Kristo Mungu Mkuu. Tito 2:13Image may contain: one or more people

No comments:

ETI, ALLAH KAUMBA MATUNDA DUME NA MATUNDA JIKE

Jenda za Matunda? Inahitaji muujiza kuamini katika hili ... Hivi majuzi, niligundua "muujiza mwingine wa kisayansi" katika Qur'...

TRENDING NOW