SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

MAREHEMU MOHAMMAD ALIKUWA ANAPENDA WANAWAKE ZAIDI YA CHAKULA




Ibn Sa'd's Kitab Tabaqat Al-Kubra, Volume 1, Page 380
Aisha alisema: Nabii wa Allah alikuwa anapenda vitu vitatu, Manukato, Wanawake na Chakula; Ingawa alipenda zaidi Manukato na Wanawake kuliko chakula.
Aisha said “The Prophet of God liked three things of this world: Perfume, women, and food; he had the [first] two, but missed food.”
Ibn Sa'd's Kitab Tabaqat Al-Kubra, Volume 1, Page 380
Ingawa ni ngumu kwa Waislam kukubali ukweli huu, lakini tabia yake Marehemu Mohammad haikujificha pale alipo oa katoto ka miaka 6, kisa aliona uchi wake alipokuwa anabadilishwa nepi.
Je, hii tabia ya kupenda wanawake ndio sifa ya kitume?
Shalom,
Max Shimba mtumwa wa Yesu Kristo Mungu Mkuu. Tito 2:13Image may contain: 1 person

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU