Friday, September 21, 2018

ALLAH AMEMTHIBITISHIA MUHAMMAD KUWA YEYE NI SHETANI, MUHAMMAD AKATIMUA MBIO

Image may contain: one or more people and text
Imesimuliwa na Abdullah Ibn Malik: Nilimuona Mwanamke amepagawa na Mashetani, na Nabii wa Allah (Amani iwe juu yake) alikwenda kuyatoa hayo Mashetani, na akamuuliza yule Mwanamke wewe ni nani? Yule Mwanamke akajibu "MIMI NI ALLAH" basi Nabii akaweweseka kwa nderemo na kukimbia.
Sunan Al Daraqutni Juzuu 1 Uk 739
Sina la kuongeza, hadith imetulia na kukujibu wewe unae fuata Allah na Uislam kuwa "ALLAH NI SHETANI".
Shalom,

No comments:

11-YEAR OLD CHRISTIAN GIRL BAFFLES ISLAMIC SCHOLAR WITH ONE SIMPLE QUESTION

  Choose you this day whom ye shall serve An 11-year old Arab Christian girl was listening to an Islamic scholar preach about Allah.  When h...

TRENDING NOW