Tuesday, May 29, 2018

USTAADH AMOUD KYABUSHUKURU AHUKUMIWA KIFUNGO CHA MIAKA 60 KWA KULAWITI MTOTO MSIKITINI


Mahakama ya Hakimu Mkazi Wilaya ya Bukoba imemuhukumu Ustaadh Amoud Kyabushukuru kifungo cha miaka 60 baada ya kukutwa na hatia ya kumbaka na kumlawiti mtoto mdogo wa kike aliye kuwa akimfundisha Quran Msiktini.
Je, tuendelee kuwaamini hawa viongozi wetu wa dini wanao lawiti watoto wetu?

No comments:

MSIBAA HUU, SANAMU YA NDAMA "NG'OMBE" WA DHAHABU KWENYE QURAN ALIKOROMA MOOOO MOOOO KAMA NG'OMBE ALIE HAI

Katika Kurani, tunapata mchwa wanaozungumza kwenye Sura 27:18-19, tazama mazungumzo ya Suleiman na ndege wa Hoopoe kwenye Sura 27:20-28 na h...

TRENDING NOW