SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

MBINU WANAZOTUMIA WAISLAMU KUVAMIA NA KUTEKA NCHI ZA WASIO WAISLAMU

Image may contain: text
Waislamu wameteka nchi nyingi za wasio waislamu kwasababu ya mbinu zao za hila zilizojificha kwenye itikadi na dini yao. Hii ni kwa madhumuni ya kuufanya ulimwengu kuwa taifa (Khalifa) moja kuu la Kiislamu na kuweka sheria kali, kandamizi za Kiislamu. Waislamu huingia kwenye nchi za ‘makafiri’ kwa njia zifuatazo: 1. Uhamiaji, 2. Wakimbizi, 3. Ugaidi, 4. Kusoma/Kutafuta kazi.
Kwasababu ya ukarimu wa ‘makafiri’ na uelewa mdogo wa hila za Waislamu, wao hukaribishwa kwa mikono miwili na kupewa huduma zote zilizo sawa na za wenyeji (wananchi) kwa mfano; elimu bora, matibabu, ulinzi, haki za binadamu n.k., ambazo kule nchini kwao walikotoroka, hizo huduma na haki hazipo na ni kandamizi.
Waislamu wakiwa wachache, mahubiri yao ni ya ndani, huku wakidai dini yao ni ya haki na amani. Kipindi hiki hutasikia migomo, maandamano, kukashifu dini zingine, sharia kandamizi kutoka kwao ili wasije wakaonyesha kucha zao kwa umma na kufikiriwa vibaya. Ajenda yao muhimu ni kuzaa kwa wingi ili idadi yao iongezeke.
Waislamu wakifika asilimia hamsini (nusu ya idadi ya watu nchini) wao huanza kudai wawe na sehemu serikalini, k.v. mahakama ya kadhi, kuwa na viongozi mbalimbali nchini k.v. rais, wabunge, mawaziri, madiwani , n.k. kuanzisha vyama vinavyotetea haki za waislamu na kusimamia maswala yao (BAKWATA, OIC, KAKUMATA) kujenga misikiti, madrasa, na taasisi mbalimbali za Kiislamu nchini kote. wao hufanya migomo, huchoma makanisa, hudai haki zao, huuwa viongozi wa kanisa kwa tindikali n.k. kusingizia kuwa wanaonewa.
Waislamu wakizaana hadi idadi yao kuzidi wenyeji hii huwa hatari sana. Huua wakristo, huchoma makanisa, hulipua majengo muhimu ya serikali, hueneza Uislamu kwa njia ya vitisho na upanga-uchague kusilimu au uuliwe. Wao huzuia kujenjwa kwa makanisa na nyumba zozote za ibada, wanazuia mikutano ya ibada isiyo ya Waislamu, kupiga marufuku tamaduni za wenyeji, kubadilisha kanisa kuwa misikiti, huweka sharia kali kandamizi. Ubakaji, kuoa watoto chini ya umri 6, propaganda na chuki dhidi ya wakristo huwa kitu cha kawaida. Katiba ya nchi hutupiliwa mbali na kufanya nchi kuwa ya Kiislamu ikiongozwa na sharia kandamizi za Kiislamu. Wenyeji hukosa sauti na kuwa kama wakimbizi kwenye nchi yao. Uhuru wa kujumuika na kuongea hukandamizwa, wakristo kuonewa huwa jambo la kawaida.
Nchi kama Tanzania, Kenya, Misri, Uingereza, Ufaransa, Nigeria, Uholanzi n.k. zinakumbana na janga hili ambalo ni hatari kuliko hata Ebola. Kilichowaponza ni ukarimu wao wa kukaribisha wageni walioonekana wanyonge!
Huu ndio muda wa kuamka na kupiga vita huyu Ibilisi kwa njia zote.
TAFAKARI; TAHADHARI; CHUKUA HATUA.

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU