SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

HIVI NDIVYO WANAVYO JIFUNZA HISABATI KULE UARABUNI

Image may contain: text
Angalia kwa makini wanatumia michoro gani. Je, hii ndio dini ya Amani "Religion of peace"?
Muislamu anasema, “Utakufa kwa kile ninachokiamini.” Mkristo na ...Myahudi wanasema, “Nitakufa kwa kile ninachokiamini.” Mohammad anasema, “Wapigeni Wakristo na Wayahudi shingo mpaka muwadhoofishe kisha muwafunge pingu na wafanyeni watoe jizya kwa allah.

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?