SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

NABII WA ALLAH AMERUHUSU MAPENZI YA MDOMO

Image result for mapenzi ya mdomo
Niyazha wa Rawabith Jinsii wa Zanashuii, Uk. 55: Imam al-Kadhim (a.s.) aliulizwa: “Kuna tatizo kama mtu atabusu sehemu za siri za mke wake?” Imam alijibu akasema: “Hakuna tatizo.”https://www.al-islam.org/node/25382#f_31b2e0bf_19

DOKEZO: Nabii wa Allah alisikika akisema katika suala la watu waliooana kupiga punyeto hakuna tatizo kama mke anasisimua tupu ya mume wake mpaka kutokwa na manii, au mume anasisimua tupu ya mke wake hadi anafikia kilele cha raha ya kujamiiana. Hili linaruhusiwa kwa sababu haliingii kwenye (kujisisimua mwenyewe;) ni kujisisimua kwa njia ya mwenza halali

Mnashangaa Wazungu, kumbe huu mcheza kaanzisha marehemu Muhammad.

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?