SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

MUHAMMAD AMEKIRI KUWA ALLAH NI SHETANI KATIKA UMBO LA MALAIKA

Image may contain: one or more people and text


Imesimuliwa na Anas Ibn Malik, "Nilimsikia Nabii wa Allah akisema: Allah ni Shaitwan aliye katika umbo la Malaika na alinifunulia aya zake na kitabu chake ni Quran, na mimi ni mtume wake. ( Umdah Al - Ahkaam : Volume 3, Page 460 )
MSIBA MKUBWA SANA HUU KWA WAISLAM WOTE
Allah is Devil in the Form of Angel . And Gibreel is a Devil in the form of Angel . And Muhammad was Prophet of the Devil Allah .
" Narrated by Anas Ibn Malik : " I heard from the Apostle of Allah that he said : " Allah was satan in the form of an angel that revealed to me the verses and his book the Quran and I am his Prophet. ( Umdah Al - Ahkaam : Volume 3, Page 460 )
رواه أنس ابن مالك : " سمعت من رسول الله صلى الله عليه وسلم أنه قال " كان الله هو شيطان في شكل ملاك كشف لي الآيات وكتابه القرآن وأنا نبي له . (عمدة الأحكام المجلد 3، الصفحة 460)
UISLAM SASA KWISHA HABARI YAKE HAPA.
Shalom
Max Shimba mtumwa wa Yesu Kristo Mungu Mkuu na Mwokozi wetu. Tito 2:13

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?