Tuesday, March 27, 2018

Kufanya Mapenzi (Ngono) Kwa Kusimama Wima

 Related image


Ibid., Juz. 20, Uk. 120, namba 25190

Inasimuliwa kutoka kwa Mtukufu Mtume (s.a.w.w.): “Mume na mke wasije wakajamiiana kama punda wawili waliong’ang’aniana pamoja, kwa sababu kama ikiwa namna hiyo, malaika wa rehma watakaa mbali nao na neema ya Mwenyezi Mungu itaondolewa kutoka kwao

No comments:

WAS JESUS A MUSLIM?

 *WAS JESUS A MUSLIM?* NO Muslims believe that Jesus was a Muslim because he fell on his face and prayed at gethsemane Matt 26:39). My quest...

TRENDING NOW