SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

KWANINI NAENDELEA KUSEMA KUWA USHOGA NI IBADA YA KIISLAM.

No automatic alt text available.

Sina muda wa kubishana na Makafiri wa Makka. Wewe soma mwenyewe bandiko hapa chini na uniambie, dini gani ni ya mashoga?

Parapgraph ya pili inasema kuwa. eti sababu ya kuoga kwa Waislam ni pale unapoingizwa kichwa cha dhakari kwenye tupu yako ya nyuma.

Mbaya zaidi, wameruhusiwa kuingiza kichwa cha dhakari kwenye tupu za wanyama.

Hakika hii dini ni ya Jehannam.

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?