SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

HERI YA MWAKA MPYA WAKRISTO WOTE NA WAISLAM WOTE

TUNAWATAKIA HERI YA MWAKA MPYA 2018 WENYE BARAKA TELE NA MAFANIKO TELE KUTOKA KWA YESU KRISTO MUNGU MKUU NA MWOKOZI WETU.
HERI YA MWAKA MPYA WAKRISTO WOTE NA WAISLAM WOTE.
TUNAWAPENDA SANA
MAX SHIMBA MINISTRIES ORG.

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?