SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

MAGAIDI WA KIISLAM WA HEZBOLLAH WAMEBAMBWA WAKIUZA MADAWA YA KULEVYA KUTOKA KOLOMBIA

Kikundi cha Kigaidi cha Kiislam cha Hezbolla kimegundulika kuwa ni wauza madawa ya kulevya wakubwa kwa njia za magendo na kusambaza madawa hayo katika nchi za Ulaya. Pesa wanazo pata kutoka uuzaji wa madwa hayo ya kulevya wazipitishia Lebanon kwa kusaidia ugaidi wao.
Kikundi hiki za Hezbollah chenye makao yake Lebanon kimekuwa kikipitisha madawa hayo kimagendo kutoka Kolombia, hayo yalisema na aliyekuwa Mkuu wa Kitengo cha kuzuia madawa ya kulevya wa Marekani bwana Michael Braun.
Bwana Michael Braun alisema: "Hezbollah is “moving [multiple] tons of cocaine” from South America to Europe and has developed “the most sophisticated money laundering scheme or schemes that we have ever witnessed,” the Washington Times reported."
Ingia hapa kwa habari kamili.

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?