SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

MASHOGA WA KIISLAM WAFUNGA NDOA

Image may contain: one or more people and closeup


Image may contain: 2 people, people smiling

Image may contain: 2 people

Jahed Choudhury, 24, alifunga ndoa ya Kishoga na mkewe Rogan mwenye miaka 19 huko Uingereza.
Choudhury aliye taka kujiua kwa sababu ya "bullying", alimpata mkewe Rogan wakati akiwa analia huko Darlaston, Uingereza.
Ndoa yao ilibarikiwa na Imamu na Shehe wa huko huko Uingereza.
Kwa habari kamili ingia hapa

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?