SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

BWANA EMMANUEL YOHANA NA MKEWE KATHERINE EMMANUEL WAMEFIKISHWA MAHAKAMANI KWA KUPIKA WAKATI WA MFUNGO WA RAMADHAN, ZANZIBAR

Image may contain: one or more people and outdoor



Kikundi cha misaada cha Kikristo kimefahamishwa kuwa, Watanzania Watatu waishio Zanzibar wamekamatwa na kufunguliwa mashitaka kwa kupika chakula na kula wakati wa mfungo wa Ramadhan.
Christian Solidarity Worldwide (CSW) imesema Emmanuel Yohana, na mkewe Katherine Emmanuel na mwanamke mwingine aliye julikana kwa jina moja la Khadija, walikamatwa Juni 16, 2017 wakiwa nyumbani kwao Zanzibar wakati wanawake hao wakikaanga Samaki.
Kutokana na CSW, Wakristo hao waliambiwa kuwa, wamevunja Sheria za Nchi kwa kupika na kula mchana wakati wa mfungo wa Mwezi wa Ramadhani.
Baada ya Kanisa lao kufahamu hivyo, waliwasiliana na vitengo maalumu na kupinga tuhuma hiza, kwasababu Zanzibar si nchi ya Kiislam na Wakristo wana haki ya kula mchana.

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?