SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

KWANINI ALLAH HAPENDI WANAWAKE WA KIISLAM?

Image may contain: one or more people and text
ALLAH ANASEMA KUWA: WANAWAKE WOTE NI MASHETANI NA WACHAFU KAMA SEHEMU ZA SIRI!
Wanawake ni mashetani; wao ni kama uchafu wa sehemu za siri. 
Sahih Muslim - 8.3240, 3242; Ghazali - gombo la 2, p. 26, gombo la 2, p. 43
HAKIKA CHUKI HII YA ALLAH WA WAISLAM IMEZIDI!!!
WANAWAKE KWANINI MNAFUTA HUYU ALLAH ANAYE WATUKANA KILA SIKU?
LAANA NYINGINE KWA WANAWAKE WA KIISLAMU:
WANAWAKE NI WABAYA KULIKO MAITI ASEMA ALLAH NA MTUME MUHAMMAD
Wanawake ni wabaya zaidi ya watu walio kufa (Maiti), hawaruhusiwi hata kufuata jeneza
Sahih Muslim - 4.2039
HIVI MWANAMKE WA KIISLAM UNAFANYA NINI HUKO?
WEWE NI MBAYA KULIKO MAITI ASEMA ALLAH
Shalom.
NAWAKARIBISHA WANAWAKE WOTE WA KIISLAM WAJE KWA YESU MUNGU MKUU NA ANAWAPENDA SANA.
PEACE

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU