SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

ETI ISA BIN MARYAM ALIISHI MIAKA MIA NA ISHIRINI 120

Image may contain: text
Haya tusome viroja na vihoja vya Waislam.
Hazrat Aisha, Allah apendezewe naye, alisema kuwa, yeye alimsikia Nabii Muhammad akisema:
"Isa bin Maryam, aliishi miaka 120" (Hujaj al-Kirama, p. 428) Hii simulizi ni sahih. All the narrators of this hadith are reliable (ibid.)
Sasa tusome ushahidi mwingine wa Waislam.
Hazrat Fatima, Allah apendezewe naye, alisema kuwa, yeye alimsikia Nabii Muhammad akisema:
"Isa bin Maryam, aliishi miaka 120" (Kanz-ul-Ummal, vol. vi, p. 120)
HUU NI MSIBA MKUBWA SANA.
NDIO MAANA NASEMA ISA KAMWE HAWEZI KUWA YESU WA BIBLIA.
Shalom
Max Shimba mtumwa wa Yesu Kristo.

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?