SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

Bw Abdul Khamis ambaye alifariki siku za nyuma na familia yake kukiri kuwa alikufa



Kwa muuda mrefu niliishi mapangoni na wadudu wakali lakini kwa sasa Yesu ameniponya kupitia Nabii Joshua

Bw Abdul Khamis ambaye alifariki siku za nyuma na familia yake kukiri kuwa alikufa baada ya kifo chake kusababishwa na kujichoma kisu tumbani , lakini baada ya siku kadhaa mtu huyu alifufuka na kutokea katika viwanja vya Kanisa la Uponyaji "Kweli Nimefufuka kwa Joshua "


Sehemu ya Kidonda ambacho bw Abdul Khamis kabla ya kifo chake alikumbuka kuwa alijichoma tumboni na kulazwa katika hospitali ya mkoa mpaka kuktwa na umauti

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?