SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

UISLAM WAPIGWA MARUFUKU ANGOLA

Waziri wa Utamaduni, Rosa Cruz alisema kuwa, Uislam haujaruhusiwa na wala pewa ruhusa kishearia na Wizara ya Sheria na Haki za Binadamu nchini Angala.
Waziri Rosa alitwakumbusha wananchi wa Angola kuwa Wakristo ni Asilimia 95 nchini humo na nchi yao inautamaduni wa kikristo. Nukuu "We must remember that the country is made up to 95% Christian and has a rather Christian culture".
Hivyobasi, Serikali ya Angalo imeamua kuivunja Misikiti yote nchini humo ambayo ilijengwa kwa kuvunja Sheria za nchi. Misiki nchini humo ni haram na hairuhusiwi.
Kwa habari kamili na ya kina ingia hapa: http://ireport.cnn.com/docs/DOC-1063888

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?