SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

UFARANSA YAFUNGA MISIKITI 2500 KWA KUHUSIKA NA UGAIDI


Ufaransa imefunga Misikiti 2500 yenye kufundisha chuki na kuchochea ugaidi.
Serikali ya Ufaransa imesema kuwa, hawata ruhusu chuki kufundishwa na Waislam wenye siasa kali. Hayo yalisemwa na Cazeneuve.
Tangazo hili lilitolewa baada ya Waziri Mkuu wa Ufaransa kuzuia misaada iliyo kuwa inaelekezwa kwenye hiyo Misikiti. Misaada hiyo ilikuwa inatoka nchi za Morocco, Algeria na Saudi Arabia.
Kwa habari kamili ingia hapa
.

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?