SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

UCHAWI WASHAMIRI ZANZIBAR


WAZIKA VIPANDE VYA MITI WAKIFIKIRIA MTU
MAREHEMU AONEKANA AKITEMBE MITAANI
Mtu mmoja aliyezikwa wiki mbili zilizopita huko Zanzibar, akutwa akiwa hai anatembea mitaani bila wasiwasi.
Wananchi walipokwenda kukagua kaburi wakakuta kaburi likiwa tupu ila wamekuta vitambaa vya sanda na miti kama inavyo onekana.
Nini maoni yako ?.....akikisha una like na kushea ili marafiki zako nao waone kabla ya kutoa jibu

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?