Tuesday, November 29, 2016

ALLAH ATAWAINGIZA WAISLAM WOTE JEHANNAM ILI WADHALILIKE.

HUU NI MSIBA MKUBWA SANA KWA WAISLAM.
Quran 40: 60. Na Mola wenu Mlezi anasema: Niombeni nitakuitikieni. Kwa hakika wale ambao wanajivuna na kuniabudu Mimi wataingia Jahannamu wadhalilike.
Allah wa Waislam amesema kiuwazi kabisa kuwa “wale wote ambao wanajivunia Uislam na kumuabudu Allah wataingia Motoni”.
Poleni sana waenda Jehannam.
Shalom
Max Shimba mtumwa wa Yesu Kristo anakwambia kuwa, MPOKEE YESU ILI USIDHARIRISHWE NA ALLAH.
PEACE TO YOU ALL.

No comments:

11-YEAR OLD CHRISTIAN GIRL BAFFLES ISLAMIC SCHOLAR WITH ONE SIMPLE QUESTION

  Choose you this day whom ye shall serve An 11-year old Arab Christian girl was listening to an Islamic scholar preach about Allah.  When h...

TRENDING NOW