SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

MWANA MKE WA KIIRAN AUWAWA NA MUMUWE BAADA YA KUBADILI DINI NA KUWA MKRISTO




Nasrin Abek Mwanamke mwenye umri wa miaka 35 alichomwa chomwa visu na Mume mpaka kifo kwasababu ya kubadili dini kutoka Uislam na kuwa imani ya Kikristo.
Amir Darbanou ameshitakiwa kwa kosa la kumuua mke wake ndani ya apartment yao huko Potts Sydney Australia.
Mwanaume huyo wa Kiiran mwenye umri wa miaka 42, alimuua mkewe kwa kumchoma visu mara kadhaa kwasababu ya kubadili dini na kuwa Mkristo, Gazeti la "Sydney Morning Herald" lilisema.
- Snip -
******* NDIO MAANA MIMI HUWA NASEMA UISLAM NI DINI YA KULAZIMISHANA ********
Kwa habari kamili na ya kusikitisha ingia hapa
Read more: http://www.dailymail.co.uk/…/Hairdresser-35-stabbed-death-I…

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?