SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

MKRISTO AUWAWA NA WAISLAM WA LIBYA KWA SABABU YA IMANI YAKE KATIKA YESU


NDIO MAANA NASEMA UISLAM NI DINI YA KULAZIMISHANA NA IMEJAA USHETANI.
Huyu ni kijana aliyeuwawa kwa kupigwa sana mawe na kisha kusulubiwa msalabani huko Libya baada, ya kugundulika kuwa ni Mkriso, tena mbele ya watoto wadogo, Mwenyezi Mungu mpokee mtumishi wako.
SOMA:
Surat Al Anfaal 39. Na piganeni nao mpaka isiwepo fitna na mateso, na Dini yote iwe kwa ajili ya Mwenyezi Mungu. Lakini wakiacha, basi hakika Mwenyezi Mungu anayaona wanayo yatenda.
Kwa habari kamili ingia kwenye link hapa chini:
http://www.nigeriadailynews.news/…/234031-christian-man-cru…

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?