SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

KILA SIKU WAISLAM 16,000 BARANI AFRIKA WANAOKOKA NA KUWA WAKRISTO


Uchunguzi uliofanywa na Al Jazeerah na kutanganzwa na Sheikh Al Katani, Rais wa " The Companions Lighthouse for the Science of Islamic Law in Libya" unaonyesha kuwa, kila baada ya Saa moja Waislam 667 Barani Afrika wanaokoka na kuwa WAKRISTO,
Hii inamaanisha kuwa kila Masaa 24 Waislam zaidi ya elfu kumi na sita "16000" wanaokoka na kuwa Wakristo katika bara la Afrika peke yake. Sasa fikiria ni Waislam wangapi wanaachana na Uislam na kuwa Wakristo, au Buda au Hindu au Judaism au wapinga Mungu "Atheism"? Ndio maana Kitengo hicho kikasema kuwa Uislam unapuputika kwa kasi sana.
- Snip-
“Tena habari njema ya ufalme itahubiriwa katika ulimwengu wote, kuwa ushuhuda kwa mataifa yote; hapo ndipo ule mwisho utakapokuja” (Mathayo 24:14).
-Snip-

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?