SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

ALLAH KATEREMSHA AYA NA KUSEMA WAISLAM WOTE WATAINGIA JEHANNAM.

Quran 40: 60. Na Mola wenu Mlezi anasema: Niombeni nitakuitikieni. Kwa hakika wale ambao wanajivuna na kuniabudu Mimi wataingia Jahannamu wadhalilike.
Kama wewe mbishi, ingia kwenye linki hapo juu, na ujisomee mwenye wapi hawa Waislam wataishia. JEHANNAM NI YA WAISLAM

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?