SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

MUHAMMAD ANAMPENDA SHETANI MPAKA AKAAMUA KUMSILIMISHA


Ndugu zanguni,
Leo nawaletea ushahidi mwingine wa mapenzi ya Muhammad na Shetani ambaye alisilimu na kuwa Muislam. Hebu ungana nami moja kwa moja.
Ni bahati mbaya kwamba Adamu Hawa hawakufanikiwa kufanya jitihada za kumwezesha shetani na wanae kuuomba msamaha kwa mwenyezi Mungu na kuwa Waislamu, ni mtume Muhammad tu ndiye aliyemsilimisha shetani akawa muislamu… (KITABU CHA ASILI YA MAJINI UK 20)
Sasa Ikiwa shetani ni muislamu, na sisi tunajua kuwa shetani yeye ndiye adui yetu namba moja ambaye sisi hatupaswi kushirikiana nae,
Yakobo 4:7 Basi mtiini Mungu. Mpingeni shetani, nae atawakimbia.
Sasa iweje tena tumfuate shetani katika uislamu? Kwa kuwa shetani ambaye aliwadanganya Adamu na Hawa.
Kwanini tuifuate dini ambayo ina mapenzi na Shetani?
KUMBE NDIO MAANA SHETANI AKAWEKA AYA ZA SHETANI KWENYE QURAN.
KUMBE SHETANI NI RAFIKI YA MUHAMMAD NA NI MUISLAMU. HUU NI MSIBA KWA WAISLAM

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?