SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

HIVI KUPAKA HINA KWA MWANAUME WA KIISLAM NI SUNNAH AU HAWA NDIO MASHOGA WA KIISLAMU


Huu ni msiba
((Allah Amemlaani mwanamke anayefanya tatoo (chanjo za kujichora) Na mwenye kuomba kufanyiwa, na anayetoa nyusi na mwenye kuomba kutolewa na anayechonga meno kuweka nafasi (mwanya), kubadilisha maumbile ya Allah kwa ajili ya kupata uzuri)) Al-Bukhariy Imetoka kwa 'Abdullah Ibn Mas'uud (r.a.)
CHA AJABU ALLAH HAKULAANI WANAUME KAMA HUYU KUPAKA HINA KAMA WANAWAKE. HII NI CHUKI KUBWA SANA. AU HUYU NI SHOGA?

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?