SUPPORT MAX SHIMBA MINISTRIES

WAISLAM MILIONI MBILI WANAINGIA UKRISTO KILA MWAKA NCHINI INDONESIA





Uchunguzi unaonyesha kuwa kila dakika 15, Muislam mmoja nchini Indonesia anaingia Ukristo. Hii ni sawa na Waislam Milioni 2 kila Mwaka. Mambo yakiendelea namna hii, basi ifikikapo Mwaka 2035, Uislam utafutika nchini Indonesia.
Soma hapa kwa habari kamili na ingia kwenye Video ujionee mwenyewe.
Muslims in Indonesia report losing one follower of Islam to Christianity every 15 minutes. That's 2 million a year. At that rate, by 2035 Indonesia will no longer be majority Muslim nation. What can Christians do to help advance Christ's cause there?

Comments

TRENDING NOW

OMBA MAOMBI HAYA KILA SIKU ASUBUHI, MCHANA NA USIKU

MAOMBI YA KUMTEKETEZA SHETANI "NGUVU ZA GIZA"

MAOMBI YA VITA YA KUTUMIA ALAMA ZA MUNGU

NANI KAMPA UTUME NA UNABII MTUME MUHAMMAD?