Friday, July 8, 2016

FAMILIA NZIMA YA SHEIKH NISSAR HUSSAIN YAMPOKEA YESU NA KUWA WAKRISTO


Bwana Nissar Hussan, mke wake Kubra na watoto wao SITA wameuacha Uislam na kuwa Wakristo.
Tukio hili limewachukiza sana Waislam na kuanza kuwafanyia vituko na vitimbi. Waislam wenye hasira kali wamevunja vunja gari lao na kuiba mali mbali mbali.
Bwana Nissar Hussan amesema kuwa Muhammad ni Mtume Bandia na mbaya sana na Waislam wote watakwenda Jehannam kama wakiendelea kuufuata Uislam. Zaidi ya hapo Bwana Nissar amekiri kuwa Yesu ni Mungu na amejaa upendo ambao hakuwai uona kwenye dini ya Uislam.

No comments:

MUHAMMAD ALITABIRI KUWA, ATAKAPO KUFA, MASWAHABA WAKE WATAUKANA UISLAM NA KURUDIA UKRISTO

  MANENO YA MTUME (SAWW) YA KUWAAMBIA MASWAHABA. Bukhari katika Juzuu ya 8 Mlango wa Kauli ya Mtume (saww) katika kitabu chake ameandika: Mt...

TRENDING NOW